



# BUGANDO MEDICAL CENTRE

CONSULTANT AND TEACHING HOSPITAL

## TANGAZO

UONGOZI WA HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA BUGANDO, KWA KUSHIRIKIANA NA CHAMA CHA MADKTARI BINGWA WA UPASUAJI TANZANIA UNAPENDA KUWATANGAZIA UMMA KUWA UTAENDESHA KAMBI YA UPASUAJI WA MATATIZO MBALI MBALI YA UPASUAJI KATIKA HOSPITALI YA BUGANDO KUANZIA TAREHE 3 HADI 7 JUNI 2019 KWA GHARAMA ZA KAWAIDA ZA HOSPITALI ( BIMA ZOTE ZA AFYA ZINAPOKELEWA NHIF, nk)

PIA TAREHE 10 -11 JUNI 2019, UTAFAANYIKA UPASUAJI KWA WENYE MATATIZO YA MDOMO SUNGURA PEKEE UPASUAJI HUU UTAKUWA NI BURE

*Kwa Maelezo Zaidi: Wasiliana na Afisa Uhusiano 0655409119  
WOTE MNAKARIBISHWA*